ร่วมบันทึกเทป ถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
เทศบาลศรีสุนทร | 13.05.2567 | 18
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_7.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร มอบหมายให้ นายสุนัย ปิ่นชัยศิริ รองนายกฯ นายธนิต วุฒิสุทธิเมธาวี เลขานุการนายกฯ ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ สมาชิกสภาฯ ข้าราชการ ร่วมบันทึกเทป ถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ทรงเจริญพระชนมพรรษา 46 พรรษา 3 มิถุนายน 2567 ณ สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย จังหวัดภูเก็ต (NBT ภูเก็ต เขารัง)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1715652328_18.jpg)