โครงการปฐมนิเทศพนักงาน โดยจัดกิจกรรมการอบรมเกี่ยวกับความรู้พื้นฐานการปฏิบัติงานรวมถึงความรู้เกี่ยวกับมาตรฐานทางจริยธรรม
เทศบาลศรีสุนทร | 15.03.2567 | 21
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1710746045_S__11886750_0.jpg)
วันที่ 15 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลศรีสุนทร นายกอั้ม 💚 นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร พร้อมด้วย นายจำรัส ดวงจิตต์ รองนายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร ดร.วัชรินทร์ เจตนานนนท์ ปลัดเทศบาล เปิดโครงการปฐมนิเทศพนักงาน โดยจัดกิจกรรมการอบรมเกี่ยวกับความรู้พื้นฐานการปฏิบัติงานรวมถึงความรู้เกี่ยวกับมาตรฐานทางจริยธรรม
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1710746045_S__11886750_0.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1710746067_S__11886750_0.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1710746067_S__11886753_0.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1710746067_S__11886755_0.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1710746067_S__11886756_0.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1710746067_S__11886757_0.jpg)