ภารกิจดูแลรอบบ้านศรีสุนทร
เทศบาลศรีสุนทร | 19.02.2567 | 7
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_1.jpg)
วันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 09.30 น. นายกอั้ม นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร มอบหมายให้เจ้าหน้าที่เทศบาล ✅นำทีมเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขฯดำเนินการขนย้าย - ส่งมอบเตียงผู้ป่วย ในพื้นที่ หมู่ที่ 1 ✅เจ้าหน้าที่งานบริการการแพทย์ฉุกเฉิน สังกัดกองสาธารณสุขฯ ให้บริการช่วยเหลือรับส่งผู้ป่วย ไปพบแพทย์ตามนัด ✅เจ้าหน้าที่งานป้องกันฯ ลงพื้นที่ระงับเหตุเพลิงไหม้ บริเวณทุ่งหญ้าบ้านยา หมู่ที่ 6 #เพราะศรีสุนทร___คือ___บ้าน #เพราะทุกคน_____คือ___คนในครอบครัว
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1708393775_10.jpg)