ร่วมกิจกรรมจิตอาสา_BigCleaningDay_วัดศรีสุนทร
เทศบาลศรีสุนทร | 12.02.2567 | 20
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ข้าราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยฯ แพทย์ฯ สารวัตรฯ เจ้าหน้าที่เทศบาล และประชาชนจิตอาสา ร่วมกิจกรรมจิตอาสา“ Big Cleaning Day“ ณ วัดศรีสุนทร (วัดบ้านพอน) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริม สนับสนุนและให้ความสำคัญของกิจกรรม 5ส อีกทั้งช่วยกันรณรงค์ พัฒนาและรักษาความสะอาดพื้นที่ในเขตเทศบาลศรีสุนทรอย่างต่อเนื่อง
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_18.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_19.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_20.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_21.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1707729917_22.jpg)