ร่วมต้อนรับ นายไพโรจน์ ศรีละมุล นายอำเภอถลาง เข้าสักการะท้าวเทพกระษัตรี ท้าวศรีสุนทร
เทศบาลศรีสุนทร | 27.01.2567 | 13
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วยนายธนิต วุฒิสุทธิเมธาวี เลขานุการนายกฯ ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ นายบุญญฤทธิ์ พรมแดน รองปลัดเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนราชการ ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยฯ ร่วมต้อนรับ นายไพโรจน์ ศรีละมุล นายอำเภอถลาง เข้าสักการะท้าวเทพกระษัตรี ท้าวศรีสุนทร สิ่งศักดิ์สิทธิ์ คู่บ้านคู่เมืองจังหวัดภูเก็ตเพื่อเป็นสิริมงคล เนื่องในโอกาสมาดำรงตำแหน่งนายอำเภอถลาง คนใหม่
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706754139_9.jpg)