ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากสำนักเขตวังทองหลาง
เทศบาลศรีสุนทร | 25.01.2567 | 0
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วยนายธนิต วุฒิสุทธิเมธาวี เลขานุการฯ ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ และสมาชิกศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงบ้านลิพอนใต้ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก สำนักงานเขตวังทองหลาง นำโดยนางสาวเพชรรุ้ง นิ่มนคร หัวหน้าฝ่ายพัฒนาชุมชนและสวัสดิการสังคม สำนักงานเขตวังทองหลาง พร้อมคณะ เข้าศึกษาดูงาน เยี่ยมชมการดำเนินงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้การบริหารจัดการ การดำเนินกิจกรรมเพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานของศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงบ้านลิพอนใต้ หมู่ที่ 5
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706496006_18.jpg)