อบรมโครงการไกล่เกลี่ยก่อนฟ้องที่พึ่งแรกของประชาชน
เทศบาลศรีสุนทร | 25.01.2567 | 4
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วย ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ นายบุญญฤทธิ์ พรมแดน รองปลัดเทศบาลฯ สมาชิกสภาฯ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยฯ แพทย์ สารวัตรฯ หัวหน้าสวนราชการ เข้าร่วมอบรมโครงการไกล่เกลี่ยก่อนฟ้องที่พึ่งแรกของประชาชน เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับกระบวนการ อีกทั้งให้ผู้เข้าอบรมสามารถนำความรู้ไปปฏิบัติงานไกล่เกลี่ยเบื้องต้นในชุมชนได้ และส่งเสริมการไกล่เกลี่ยข้อพิพาททั้งก่อนฟ้องและหลังฟ้อง
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_18.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_19.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1706494985_20.jpg)