มอบประกาศเกียรติคุณให้กับผู้สูงอายุ95ปีขึ้นไปในพื้นที่ตำบลศรีสุนทร
เทศบาลศรีสุนทร | 21.12.2566 | 16
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร มอบหมายให้ นายสุนัย ปิ่นชัยศิริ รองนายกฯ นายจำรัส ดวงจิตต์ รองนายกฯ ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ สมาชิกสภาฯ และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ร่วมกับเจ้าหน้าที่พัฒนาสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุภูเก็ต มอบประกาศเกียรติคุณให้กับผู้สูงอายุ 95 ปีขึ้นไป ในพื้นที่ตำบลศรีสุนทร จำนวน 9 ราย เพื่อให้ความสำคัญ สร้างความตระหนักในการปลูกจิตสำนึกให้ทุกภาคส่วน เพื่อเตรียมความพร้อมเป็นรากฐานในการก้าวสู่วัยผู้สูงอายุอย่างมีคุณภาพ พร้อมทั้งยกย่องเชิดชูเกียรติผู้สูงอายุที่มีอายุยืนยาวและแข็งแรง ควรค่าแก่การยกย่องและเป็นแบบอย่างที่ดีแก่ผู้สูงวัยและประชาชนโดยทั่วไป
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_18.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1703212555_19.jpg)