ลงพื้นที่เยี่ยมให้กำลังใจและมอบแพมเพิร์สให้ผู้ป่วยติดเตียงรายใหม่
เทศบาลศรีสุนทร | 01.11.2566 | 26
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1698829934_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร พร้อมด้วย ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ นางสาวเสาวลักษณ์ จงหวัง รักษาการ ผอ.กองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมให้กำลังใจ ติดตามอาการ และมอบแพมเพิร์สให้ผู้ป่วยติดเตียงรายใหม่ในพื้นที่ตำบลศรีสุนทร พร้อมให้คำแนะนำ ขั้นตอนในการทำบัตรประจำตัวผู้พิการเพื่อลงทะเบียนรับสิทธิและสวัสดิการของรัฐที่เกี่ยวข้อง
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1698829934_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1698829934_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1698829934_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1698829935_7.jpg)