ภาพบรรยากาศการร่วมทำความสะอาดศาลเจ้าท่าเรือ
เทศบาลศรีสุนทร | 01.10.2566 | 28
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_1.jpg)
นายกอั้ม 💚 นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์นายกทต. ศรีสุนทร พร้อมด้วยนายจำรัส ดวงจิตต์ รองนายกฯ และสท. เขต นำเจ้าหน้าที่เทศบาลพร้อมด้วยเครื่องจักรกลสนับสนุนการทำความสะอาดศาลเจ้าท่าเรือ ร่วมกับคณะกรรมการศาลเจ้าและพี่น้องประชาชนผู้มีจิตศรัทธา เพื่อเตรียมความพร้อม สำหรับการจัดกิจกรรมในเทศกาลถือศีลกินผักจังหวัดภูเก็ต ระหว่างวันที่ 15 ถึง 23 ตุลาคม 2566
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1696307730_18.jpg)