เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการและหน่วยงานที่เกี่ยวข้องจังหวัดภูเก็ต ครั้งที่ 8 ประจำปี2566
เทศบาลศรีสุนทร | 31.08.2566 | 29
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693469741_372980688_688668706631205_3667640408706564493_n.jpg)
นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร ได้มอบหมายให้ ดร. วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาล เข้าร่วมประชุม คณะกรรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการและหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง จังหวัดภูเก็ต ครั้งที่ 8/2566 ประจำเดือนสิงหาคม 2566 เวลา 08.30 น ณ ห้องประชุมจังหวัดภูเก็ต จังหวัดภูเก็ต ✅จากระเบียบวาระการประชุม วาระที่ 1 เทศบาลตำบลศรีสุนทรเป็นหนึ่งใน 13 หน่วยงานของจังหวัดภูเก็ตที่จะได้รับประกาศนียบัตรหน่วยงานที่ใช้ประโยชน์จาก Platform Traffy Fondue ดีเด่น ซึ่งเทศบาลตำบลศรีสุนทรจะได้รับการประกาศเป็นเมืองอัจฉริยะต่อไป
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693469741_372980688_688668706631205_3667640408706564493_n.jpg)