ส่งเสริมสนับสนุนและพัฒนาด้านการกีฬา_แข่งขันฟุตซอล เทศบาลตำบลศรีสุนทร คัพ ครั้งที่ 6 ประจำปี 2566
เทศบาลศรีสุนทร | 27.08.2566 | 10
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร เป็นประธานเปิดการแข่งขันฟุตซอล เทศบาลตำบลศรีสุนทร คัพ ครั้งที่ 6 ประจำปี 2566 โดยมี ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ ตลอดจนเจ้าหน้าที่ทีม ผู้ฝึกสอนและนักกีฬาเข้าร่วม การจัดการแข่งขันในครั้งนี้ จัดการแข่งขันในวันที่ 26-27 สิงหาคม 2566 มีทีมเข้าร่วมทำการแข่งขันจำนวน 13 ทีม เพื่อมุ่งเน้นความสัมพันธ์ของประชาชน เยาวชน หน่วยงานภาครัฐ และองค์กรต่างๆ ให้ความสำคัญของการออกกำลังกาย ตระหนักถึงคุณภาพชีวิตที่ดี และเพื่อประสานความร่วมมือระหว่างองค์กรภาครัฐกับเอกชน อันจะนำมาซึ่งความรู้รัก สามัคคี สร้างความปรองดองสมานฉันท์ให้เกิดในชุมชนต่อไป
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_18.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_19.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1693188932_20.jpg)