ประชุมสภาสมัยสามัญสมัยที่3ครั้งที่2ประจำปี2566
เทศบาลศรีสุนทร | 22.08.2566 | 2
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_1.jpg)
22 สิงหาคม 2566 เวลา 13.30 น.ที่ห้องประชุมสภาเทศบาล นายณรงค์ ก่ออินทร์ ประธานสภาเทศบาลตำบลศรีสุนทร เป็นประธานการประชุมสภาสมัยสามัญ สมัยที่ 3 (ครั้งที่ 2) ประจำปี 2566 โดยมีนายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล ผู้อำนวยการกอง และหัวหน้าฝ่ายเข้าร่วม #สำหรับการประชุมสภาในครั้งนี้เพื่อ ✅รายงานผลการปฏิบัติงานตามนโยบายของนายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร ✅ พิจารณาญัตติขอเสนอร่างเทศบัญญัติงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 (วาระที่2) ขั้นแปรญัตติ ✅ พิจารณาร่างพระราชบัญัติงบประมาณรายจ่ายประจำปีงบประมาณ 2567 (วาระที่ 3) ขั้นตราเป็นเทศบัญญัติ
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692762490_13.jpg)