ลงพื้นที่พบปะพูดคุยสอบถามความเป็นอยู่รับฟังความคิดเห็นและปัญหาความเดือดร้อนของพี่น้องประชาชน
เทศบาลศรีสุนทร | 16.08.2566 | 28
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_2.jpg)
วันนี้(16/8/66) นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วยนายธนิต วุฒิสุทธิเมธาวี เลขานุการฯ และเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ พบปะ พูดคุย สอบถามความเป็นอยู่ รับฟังความคิดเห็น และปัญหาความเดือดร้อนของพี่น้องประชาชนในซอยหลังตลาดนัดท่าเรือ หมูที่ 5 พร้อมหาแนวทางแก้ไขปัญหาความเดือดร้อน และความต้องการของพี่น้องประชาชนในพื้นที่
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1692198475_13.jpg)