พิธีถวายเครื่องราชสักการะและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 91 พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
เทศบาลศรีสุนทร | 12.08.2566 | 18
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_1.jpg)
วันนี้(12/8/2566) เวลา 18.00 น. นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วย ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ และข้าราชการ เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 91 พรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง 12 สิงหาคม 2566 ณ สนามฟุตบอลโรงเรียนวัดเทพกระษัตรี หมู่ที่ 4 ตำบลเทพกระษัตรี
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_18.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_19.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691853098_20.jpg)