โครงการอบรมคุณธรรมจริยธรรมแก่เยาวชนประจำปี2566
เทศบาลศรีสุนทร | 10.08.2566 | 21
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_1.jpg)
10 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายสุนัย ปิ่นชัยศิริ รองนายกทต.ศรีสุนทรฯ พร้อมด้วยนายสมเกียรติ ทนน้ำ ,นายอำนวย หลิมปานนท์ สมาชิกสภาเทศบาลฯ ร่วมเป็นประธานในพิธีเปิดโครงการอบรมคุณธรรมจริยธรรมแก่เยาวชนประจำปี 2566 ณ วัดท่าเรือ หมู่ที่ 3 ตำบลศรีสุนทร โดยมี ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลตำบลศรีสุนทร กล่าวรายงานการเปิดโครงการฯ ซึ่งโครงการดังกล่าวจะจัดระหว่างวันที่ 10 - 11 สิงหาคม 2566 มีวัตถุประสงค์เพื่อให้ความรู้ด้านคุณธรรมจริยธรรม ปลูกฝังจิตสำนึกที่ดี และให้ความรู้การปฏิบัติตนตามหลักพระพุทธศาสนาแก่เยาวชนผู้ซึ่งจะเป็นอนาคตของตำบลศรีสุนทร
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/uploads/1691719975_15.jpg)