รับมอบเตียงผู้ป่วยเพื่อช่วยเหลือบรรเทาทุกข์ให้แก่ผู้ป่วยติดเตียงในพื้นที่ตำบลศรีสุนทร
เทศบาลศรีสุนทร | 21.06.2567 | 16
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วย นายจำรัส ดวงจิตต์ รองนายกฯ รับมอบเตียงผู้ป่วยจากผู้มีจิตศรัทธาที่มอบให้กับเทศบาลตำบลศรีสุนทร จำนวน 3 เตียง ✅เตียงที่ 1 : คุณจารุมา ศิขรินรัตน์ และครอบครัว(ภูเก็ตธีรพงศ์ฮอนด้า) ✅เตียงที่ 2 : ผู้บริหารและพนักงานโรงแรม วีวิลล่าภูเก็ต ✅เตียงที่ 3 : คุณ รัตนพัฒน์ เพชรจีน และผู้มีจิตศรัทธา เพื่อช่วยเหลือบรรเทาทุกข์ให้แก่ผู้ป่วยติดเตียง ช่วยให้การใช้ชีวิตผู้ป่วยติดเตียง ถูกสุขลักษณะมากยิ่งขึ้น ป้องกันโอกาสการเกิดโรคแผลกดทับ 🙏การบริจาคครั้งนี้ เกิดจาก อ้อ อรทัย เกิดทรัพย์ - ภูเก็ต ผู้ริเริ่มโครงการ เตียงส่งสุข เป็นผู้ประสานงาน รับบริจาคเตียงจากผู้มีจิตศรัทธา เพื่อช่วยเหลือผู้ป่วยในพื้นที่
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1719196961_14.jpg)