นายอำเภอถลางตรวจเยี่ยมพบปะผู้บริหารเทศบาลฯ
เทศบาลศรีสุนทร | 04.03.2567 | 13
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วยดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ให้การต้อนรับ นายไพโรจน์ ศรีละมุล นายอำเภอถลาง ซึ่งเดินทางตรวจเยี่ยม เพื่อรับฟังปัญหาและอุปสรรคในการปฏิบัติงาน ณ ที่ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลศรีสุนทร
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709778693_18.jpg)