ปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน
เทศบาลศรีสุนทร | 03.03.2567 | 14
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วย ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ นางสาวสุจินดา กองแก้ว หัวหน้าสำนักปลัด ตลอดจนเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมพิธีปิดโครงการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือนตำบลศรีสุนทร(อปพร.) อาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน ผู้ผ่านการฝึกอบรมจะสามารถเป็นกำลังเสริมและสนับสนุนช่วยเหลือเจ้าหน้าที่ในการออกปฏิบัติการเผชิญเหตุสาธารณภัยได้อย่างมีประสิทธภาพ
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_18.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_19.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1709517326_20.jpg)