โครงการอบรมให้ความรู้คุณธรรมจริยธรรมศาสนาอิสลาม
เทศบาลศรีสุนทร | 10.12.2566 | 23
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร พร้อมด้วย นายจำรัส ดวงจิตต์ รองนายกฯ ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ สมาชิกสภาฯ และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมพิธีเปิดโครงการอบรมให้ความรู้คุณธรรมจริยธรรม ศาสนาอิสลาม “บางโจศึกษาสัมพันธ์ ครั้งที่ 10”โดยมี นายเมธา สรรเสริญ ประธานจัดงาน ตลอดจนอีหม่ามมัสยิด และพี่น้องมุสลิมเข้าร่วม ✅นอกจากนี้คณะผู้จัดงานได้มอบโล่รางวัลให้กับนายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร ในฐานะที่เป็นผู้สนับสนุนการจัดกิจกรรมของมัสยิดบางโจมาโดยตลอด
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1702353474_10.jpg)