ตรวจประเมินนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทานประจำปี2566 เยาวชนคนเก่ง_คนดีศรีสุนทร
เทศบาลศรีสุนทร | 08.11.2566 | 34
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_1.jpg)
นายกอั้ม💚นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร มอบหมายให้ นายสุนัย ปิ่นชัยศิริ รองนายกเทศมนตรีฯ ร่วมเป็นเกียรติและร่วมต้อนรับ คณะกรรมการประเมินนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ในระดับจังหวัดภูเก็ต ประจำปี 2566 เนื่องในโอกาสตรวจประเมินนักเรียนเพื่อรับรางวัลพระราชทาน ประจำปี 2566 นางสาวจัสมิน จันทร์ทิพย์ นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปี 6/4 โรงเรียนเมืองถลาง อาศัยอยู่บ้านเลขที่ 157/1 หมู่ที่ 5 ตำบลศรีสุนทร
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_15.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_16.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_18.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_19.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699496068_20.jpg)