ร่วมพิธีพระราชทานเพลิงศพ นายสมพร วิชิตบุตร อดีตสมาชิกสภาเทศบาลตำบลศรีสุนทร
เทศบาลศรีสุนทร | 06.11.2566 | 19
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_1.jpg)
นายสุนัย ปิ่นชัยศิริ รองนายกทต.ศรีสุนทร พร้อมด้วย คณะผู้บริหารสมาชิกสภาเทศบาลตำบลศรีสุนทร เข้าร่วมพิธีพระราชทานเพลิงศพ นายสมพร วิชิตบุตร อดีตสมาชิกสภาเทศบาลตำบลศรีสุนทร โดยมี นายอำนวย พิณสุวรรณ รองผู้ว่าราชการจังหวัดภูเก็ต เป็นประธานในพิธี มีผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ กำนัน - ผู้ใหญ่บ้าน ตำบลศรีสุนทร และแขกผู้มีเกียรติร่วมแสดงความอาลัยจำนวนมาก
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_11.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1699321443_12.jpg)