ประชุมสภาสมัยวิสามัญสมัยที่2
เทศบาลศรีสุนทร | 25.09.2566 | 14
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_1.jpg)
นายณรงค์ ก่ออินทร์ ประธานสภาเทศบาลฯ เป็นประธานการประชุมสภา สมัยสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี 2566 โดยมีนายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายก ทต.ศรีสุนทร ดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลฯ สมาชิกสภาฯ หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ เข้าร่วม สำหรับการประชุมในครั้งนี้เพื่อพิจารณา ญัตติตั้งจ่ายเป็นรายการใหม่ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 โครงการก่อสร้างห้องเรียนและห้องอื่นๆของโรงเรียนอนุบาลศรีสุนทร(แผนกอนุบาล) ,โครงการก่อสร้างอาคารสถานธนานุบาลเทศบาลตำบลศรีสุนทร(โรงรับจำนำ) และ โครงการอื่นๆอีก 9 รายการ
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_2.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_12.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_13.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_14.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_17.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_18.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_19.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_20.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_21.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_22.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_23.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695698539_24.jpg)