รับรางวัลหน่วยงานดีเด่น ในการใช้แพลตฟอร์ม Traffy Fondue เพื่อบริการประชาชน
เทศบาลศรีสุนทร | 15.09.2566 | 26
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_1.jpg)
นายกอั้ม💚รับเกียรติบัตรหน่วยงานดีเด่น👍 ในการใช้แพลตฟอร์ม Traffy Fondue เพื่อบริการประชาชน🌟🌟🌟🌟🌟 วันที่ 15 กันยายน 2566 นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร เข้ารับเกียรติบัตรหน่วยงานดีเด่นในการใช้แพลตฟอร์ม Traffy Fondue เพื่อบริการประชาชน จากสำนักงานพัฒนาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีแห่งชาติ (สวทช.) เพื่อยกย่องในฐานะองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่เป็นผู้นำนวัตกรรมการบริหารจัดการปัญหาเมืองมาใช้ประโยชน์ได้อย่างเป็นรูปธรรม และแก้ไขปัญหาความเดือนร้อนของประชาชนอย่างทันท่วงที ณ ห้องแถลงข่าว อว. ชั้น 1 อาคารพระจอมเกล้า กระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม (อว.) ถนนพระรามที่ 6 กรุงเทพมหานคร
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_1.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_3.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_4.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_5.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_6.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_7.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_8.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_9.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_10.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1695005408_11.jpg)