รางวัลผู้นำเมืองร่วมขับเคลื่อนเมืองอัจฉริยะ
เทศบาลศรีสุนทร | 14.06.2566 | 195
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1687503427_356001790_648645490633527_5018895280152658760_n.jpg)
นายกอั้ม💚 นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกทต.ศรีสุนทร ได้รับรางวัลผู้นำเมืองร่วมขับเคลื่อนเมืองอัจฉริยะ โครงการ The smartcity ambassador2 จากสำนักงานส่งเสริมเศรษฐกิจดิจิทัล เมื่อวันที่ 14 มิถุนายน 2566 โดยมีดร.วัชรินทร์ เจตนานนท์ ปลัดเทศบาลตำบลศรีสุนทร ร่วมส่งเสริมแผนงานและร่วมรับรางวัล💚
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/1687503427_356001790_648645490633527_5018895280152658760_n.jpg)