ฝึกอบรมเชิงปฎิบัติการ ITA
เทศบาลศรีสุนทร | 24.02.2564 | 176
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/S__4284426.jpg)
นายธนภัทร ประทีป ณ ถลาง รองปลัดเทศบาลตำบลศรีสุนทร เข้าร่วมการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการ การเตรียมความพร้อมในการดำเนินการขับเคลื่อนการประเมินคุณธรรมและความโปรงใสในการดำเนินงานของหน่วยงานรัฐ (องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ITA) ประจำปีงบประมาณ 2564 ในวันพุธ ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2564 ที่ผ่านมา ณ ห้องประชุมสำนักงานเทศบาลนครภูเก็ต
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/S__4284426.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/S__4284420.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/S__4284422.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/S__4284423.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/S__4284424.jpg)
![](https://srisunthon.go.th/app/public/uploads/S__4284425.jpg)